“หยาดทิพย์” อย่างเดือด..บุกตบล้างน้ำ “หญิง รฐา”
ไม่ได้แรงแค่ทีเซอร์ เพราะงานนี้ละคร “ไฟสิ้นเชื้อ” เค้าแซ่บจริงตั้งแต่เปิดเรื่องกันเลยจ้า เมื่อสาว “หยาด หยาดทิพย์ ราชปาล” เปิดศึกบุกตบ “หญิง รฐา โพธิ์งาม” คาห้องในโรงแรม!! พูดได้คำเดียวว่าแซ่บมาก เพราะเข้าฉากเจอหน้ากันวันแรกก็ต้องมาฟาดกันเลย แต่ถึงอย่างไรก็ไร้ปัญหา เพราะหญิงเปิดทางให้หยาดตบได้เต็มที่ไม่มีโกรธกัน!!!
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2560-1024x683.jpeg)
ฉากนี้เป็นตอนที่อรวี (หยาด) ตามไปจับสามีอย่าง “ธาร” (ฟลุค เกริกพล มัสยวาณิช) ที่แอบนอกกายนอกใจ ไปกินกันกับวิชุดา (หญิง) คาโรงแรม ฉากนี้ยกกองไปถ่ายทำกันถึงโรงแรมในพัทยา พี่เป็ด ศรา ยืนยง ผกก. บอกไม่เกรงใจขอจัดหนักเลย ให้หญิง , หยาด และ ฟลุค ฟาดฟันกันให้สนุก งานนี้มีทั้งเลิฟซีน มีทั้งตบ มีทั้งกดน้ำ เรียกว่าศึกนี้ใหญ่หลวงนัก โดยเริ่มจากเลิฟซีนเปิดเรื่องของหญิงและฟลุค ที่ไร้ปัญหาเทคเดียวผ่าน เพราะหญิงและฟลุคต่างก็สปิริตระดับมืออาชีพ ก่อนจะตามมาด้วยฉากบุกตบ งานนี้พี่เป็ดต้องจับสองสาวมาซักซ้อมกันหน่อย
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2020/07/IMG_3266-1024x683.jpeg)
เพราะจะได้นัดแนะคิวกล้อง คิวตบ คิวกดน้ำ จะได้ไม่พลาดเจ็บตัว ทั้งหยาดและหญิงซ้อมไปก็ขำไป บอกนี่แค่เจอหน้ากันวันแรกยังเดือดขนาดนี้ ไม่รู้ วันต่อไปจะเดือดเบอร์ไหน หลังจากเช็คความเรียบร้อยเสื้อผ้าหน้าผมแล้ว ทั้งหยาดและหญิงก็รวบรวมสมาธิถ่ายจริงกันเลย เริ่มจากที่หยาดบุกเคาะห้อง ฟลุคมาเปิดประตูก็ถึงกับเหวอเจอหลักฐานเด็ดเตียงยับ เสื้อผ้ายุ่งเหยิง หยาดปรี๊ดไม่ฟังคำอธิบายลากฟลุคออกจากห้อง ล็อคประตูเคลียร์กันตัวต่อตัวกับหญิง ก่อนจะเปิดฉากฟาดหน้าไปหนึ่งที งานนี้หญิงไม่สู้ ดูน่าสงสาร หยาดยิ่งเดือดที่หญิงบีบน้ำตา สตอเบอรี่ใส่ไม่ได้ตั้งใจแย่งผัว หยาดเลยสุดทนตบหน้าไปอีกทีจนหญิงร่วงไปที่เตียง ชี้หน้าด่าไม่เลี้ยง
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2692-1024x683.jpeg)
จนหญิงเถียงไม่ทัน ก่อนจะตามไปบีบคอกะเอาให้ตาย หญิงที่หายใจไม่ออกเลยฮึดสู้ สะบัดหนี แต่ดันไปสะบัดมือฟาดหน้าหยาดไปหนึ่งที งานนี้หยาดเลือดขึ้นหน้า เมียน้อยมันกล้าสู้ หยาดกรี๊ดจับหญิงลากเข้าห้องน้ำ จิกหัวกดน้ำล้างยางอาย ที่ไม่ค่อยจะมี หญิงดิ้นรนสุดชีวิต แต่ก็สู้แรงไม่ไหวสุดท้ายเลยเปียกมะล่อกมะแล่ก หมดแรง แต่บอกเลยว่าความแซ่บยังไม่หมดแต่เพียงแค่นี้ แต่จะถึงขนาดไหนต้องไปดูกันสด ๆ ที่หน้าจอตอนแรกในละครเรื่อง “ไฟสิ้นเชื้อ” เวลา 20.30 น. เริ่มตอนแรกวันพุธที่ 8 ก.ค.นี้ เวลา 20.30 น. ทางช่อง GMM25 และ รับชมย้อนหลังทาง Viu
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2880-1024x725.jpeg)