กาลนาน ริเวอร์ไซด์ รีสอร์ท ร่วมแสดงความยินดี นสพ.แนวหน้า ก้าวสู่ปีที่ 45
![กาลนาน ริเวอร์ไซด์ รีสอร์ท ร่วมแสดงความยินดี นสพ.แนวหน้า ก้าวสู่ปีที่ 45](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1900-scaled.jpg)
ฤกษ์ดีเช้าวันศุกร์ที่ 22 มมีนาคม 2567 เวลา 9.00น Anniversary นสพ.แนวหน้า ก้าวสู่ปีที่ 45 เหล่าคนสำคัญในสังคมไทยมากมาย ต่างมาร่วมแสดงความยินดี กันอย่างคับคัง โดยในปีนี้ โรงแรม กาลนาน ริเวอร์ไซด์ รีสอร์ท นำโดย “คุณ ทัตเทพ ธำรงวรศาสน์ General Manager,คุณสุธิดา เลาห์ปิยะรัตน์ 3 Runner up Mrs. Landscape Thailand2023” และคุณสถิรา จำเริญรวย ผู้อำนวยการฝ่ายขายและการตลาด ร่วมมอบช่อดอกไม้ แสดงความยินดี เนื่องในวาระโอกาสพิเศษ ที่ นสพ.แนวหน้า ได้ก้าวเข้าสู่ปีที่ 45 อย่างแข็งแกร่ง อยู่คู่สังคมไทย มาอย่างยาวนาน เป็นทั้งกระจก สะท้อนความเป็นจริง ให้ผู้หลักผู้ใหญ่ในบ้านเมืองได้มองเห็น เป็นหูเป็นตา ให้กับสังคมไทยอย่างสม่ำเสมอ และเป็นทั้งผู้ให้เสมอมา
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1891-1024x683.jpg)
ในการนี้ ทีมผู้บริหาร โรงแรมกาลนาน ริเวอร์ไซด์ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ ขอแสดงความยินดี และหวังเป็นอย่างยิ่ง ว่านสพ.แนวหน้า จะก้าวสู่ปี ต่อๆ ไป อย่างมั่งคง แข็งแกร่ง เจริญก้าวหน้า อยู่คู่สังคมไทย สืบไป
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1882-1024x683.jpg)
#กาลนาน #รีสอร์ท #แนวหน้า