“นินิวสายแว้น” ส่งท้ายซัมเมอร์ มัดรวมความแซ่บ
![“นินิวสายแว้น” ส่งท้ายซัมเมอร์ มัดรวมความแซ่บ](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/05/001-1.jpg)
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/05/002-1-1024x683.jpg)
หุ่นดีเบอร์นี้ ไม่แซ่บ ไฟไม่ลุก ไม่รู้ว่า ยังแล้ว สำหรับ “นินิว อนุธิดา สารธนะ” มิสแกรนด์ระยอง 2023 หรือที่ใครๆ เรียกนางว่า #นินิวสายแว้นมิแกรนด์ระยอง หลังเสร็จภารกิจนางงาม นางเริ่มหันหน้าไปทางสายบันเทิง ซ่ะแล้ว ล่าสุดข่าวว่า นางไปลง ซีรี่ส์ ดูจะเป็นหนังผี ซ่ะด้วย ยังไม่พอ เตรียมลงจอ กับภาพยนตร์ เรื่อง “Why We Love” พร้อมจะบวงสรวง กันในเช้าอังคารที่ 14 พค.นี้ เริ่มลงทะเบียน 9.30 น. ที่ MBK Center บริเวณ Sky walk
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/05/003-1024x723.jpg)
งานแน่นขนาดนี้ แต่ก็ยังมีเวลามา อวดความเซ็กซี่ ให้เห็นกันบ้างอยู่ เนื่องๆ เลยขอมัดร่วม ความสวยแซ่บ ของนางมาให้ชมกัน และถ้านางจะอวดความเซ็กซี่ ทั้งที่ ต้องอวดที่ไหน ล่ะ ถ้าไม่ใช่ บ้านของนางที่จังหวัดระยอง วันนี้นางมาพร้อมความเผ็ดร้อนกับ บิกินี่ ตัวจิ๋ว จากฝีมือกันลั่นชัตเตอร์ ของหลากหลายช่างภาพมือเทพ ส่งท้าย ซัมเมอร์ ปีนี้ กัน ซ่ะเลย จะเด็ดขนาดไหนไปชมกัน
![](https://www.siamnewsday.com/wp-content/uploads/2024/05/439728302_7485886864781644_5722379468075819721_n-1024x683.jpg)